ราคา 1068980.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 22.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 48590.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ นิด้า-เสรีไทย 2 (สุขาภิบาล 2) | Lumpini Condotown Nida-Serithai 2

panaya
0974195982
2024-02-13 20:43:56.0
เลขที่ประกาศ: 473371
รายละเอียดเพิ่มเติม

รายละเอียดเพิ่มเติม

Code ID : PAP-7-0371

ราคาขาย 1,068,980 บาท

- ขนาดพื้นที่ : - ตร.ว
- พื้นที่ใช้สอย : 22.60 ตรม
- จำนวนห้อง : - ห้องนอน - ห้องน้ำ
- ที่จอดรถ : 1 คัน
- คอนโดชั้น : 4 / อาคาร A
- คอนโดหันทางทิศ : -

พิกัดทรัพย์ : https://maps.app.goo.gl/Dqk6Fd74h2u7fn5g7

สถานที่ใกล้เคียง

- ใกล้โลตัส โก เฟรช รามคำแหง 139
- ใกล้โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ รามคำแหง
- ใกล้ท็อปส์ สุขาภิบาล 3
- ใกล้เดอะ พาซิโอ ทาวน์ รามคำแหง

สอบถามเพิ่มเติม/นัดชม

โทร. 097-419-5982(พลอย)
โทร. 096-932-4624(ออมสิน)
Line : @panaya (มี@ด้านหน้า)

ปรึกษาสินเชื่อฟรี One Stop Service ดูแลตั้งแต่ต้นจนจบบริษัท ปณยาคิดดี จำกัด

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
สุขาภิบาล 2
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ลุมพินี คอนโดทาวน์ นิด้า-เสรีไทย 2 (สุขาภิบาล 2) Lumpini Condotown Nida-Serithai 2
ลุมพินี คอนโดทาวน์ นิด้า-เสรีไทย 2 (สุขาภิบาล 2) | Lumpini Condotown Nida-Serithai 2

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ลุมพินี คอนโดทาวน์ นิด้า-เสรีไทย 2 (สุขาภิบาล 2) | Lumpini Condotown Nida-Serithai 2

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ